TT

Họ và tên

Chức vụ

Số điện thoại

Mail

1

Đinh Văn Nam

Bí thư Đảng ủy

0945044080

Dinhnam1468@gmail.com

2

Trần Thị Hương

PBT Đảng ủy

0915944578

Maihuong19782012@gmail.com

3

Đinh Trọng Quốc

Chủ tịch HĐND

0918095368

Trongquoc76@gmail.com

4

Nguyễn Hữu Thọ

CT UBND

0917546566

Thonguyenhuudt@gmail.com

5

Phạm Thị Mai

CT MTTQ

0382354922

Maipnduclam@gmail.com

6

Đặng Sỹ Chiến

PCT UBND

0916928172

Sychien1972@gmail.com

7

Nguyễn Văn Quyền

PCT UBND

0942552526

Duynguyen.duclam@gmail.com

8

Phan Đăng Đức

PCT UBND

0919156895

Ducub@gmail.com

9

Phan Thị Cẩm Giang

Văn hóa-thông tin

0949118382

Giangvanhoatrungle2011@gmail.com

10

Phan Thị Thanh Hoa

Văn hóa- thông tin

0916925583

Maithanhhoa.phan805@gmail.com

11

Trần Văn Đài

Chỉ huy trưởng quân sự

0336363081

Xadoitrungle@gmail.com

12

Thái Hoàng

Trưởng công an

0916732228

Thaihoang88cadt@gmail.com

13

Trần Thị Kim Cương

PCT HND

0947099697

Cuongduclam@gmail.com

14

Đinh Thị Xuyến

CT HPN

0977855247

Xuyenvtdu@gmail.com

15

Trần Quang Đạt

BT Đoàn TN

0974284092

Tuoitrelamtrungthuy@gmail.com

16

Lê Văn Thao

CT Hội CCB

0949083536

Lethao181064@gmail.com

17

Trần Văn Đông

Văn phòng- Nội vụ

0916601089

Vandong19702013@gmail.com

18

Phan Thị Thanh Hải

Văn phòng- thống kế

0914831009

Hainoivuduclam@gmail.com

19

Nguyễn Hữu Hiếu

Địa chính – Xây dựng

0917335585

huuhieu78@gmail.com

20

Trần Hải Chung

Nông nghiệp – Môi trường

0834284133

Chunghaitranvet@gmail.com

21

Đào Quốc Sử

Kế toán trưởng

0982890007

Daoquocsukt@gmail.com

22

Phạm Thanh Đương

Tư pháp – Hộ tịch

0977395280

Tuphaptrungle@gmail.com

23

Nguyễn Thị Hiếu

Công chức lao động

0912722600

Hieuvhduclam83@gmail.com

24

Trần Thị Vinh

Kế toán

0941720066

Tranthivinhtrungle2013@gmail.com

25

Nguyễn Thị Nhung

Kế toán

0913900475

Nguyennhungktdt@gmail.com

26

Phạm Thị Thanh Thúy

Nông nghiệp – Môi trường

0943357012

Phanthanhthuy.tnmt@gmail.com

27

Trần Thị Thu Lan

Nông nghiệp – Môi trường

0946037768

thulandlam@gmail.com

28

Lê Thị Kim Thoa

Công chức lao động

0919788996

Giacmomautim1502@gmail.com

29

Nguyễn Hữu Tài

Công an xã

0978425009

Huutai160696@gmail.com

30

Bùi Xuân Hưng

Công an xã

0911122567

Buixuanhung38@gmail.com


Đánh giá:

lượt đánh giá: , trung bình:



Tin cùng chuyên mục

     Bình luận


    Mã xác thực không đúng.
      Bản đồ hành chính
       Liên kết website
      Thống kê: 46.693
      Online: 440